LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5

WELCOME TO LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán

Go down 
mOn ngỐk
Admin
6 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Job/hobbies : Học sinh

Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán Empty
Bài gửiTiêu đề: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyTue May 13, 2008 3:30 pm

Được cô Thơ dạy là một điều tự hào của lớp 6/5 chùng ta đúng ko mấy bạn? Nói cho mấy bạn điều này lớp chúng ta là lớp độc quyền được cô Thơ dạy trong niên khóa 2007-2008 đó. Khỏi nói cũng biết các bạn yêu quý cô cỡ nào rồi vậy còn không nhanh tay lên gửi bài cảm nhận nè. Sẽ có phần thưởng cho bài viết hay nhất đó!
http://levantamlop65.wow3.info
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyTue May 13, 2008 3:54 pm

Hì dc cô Thơ dạy là niềm tự hào lắm lắm lun ^^!!!
Cô Thơ dạy độc quyền trong khối 6 chỉ có lớp mình đó ^^ hãnh diện wá!!
Cô Thơ dạy cũng khá dễ hiểu zui tính nữa lâu cô cho chơi hay ăn liên hoan zì đó ^^.
Mà nhìu lúc co kiu lên bảng bất chợt làm tui sợ wá trời lun nên run hj hj ^^ nên hay làm sai wá chòy!
http://360.yahoo.com/meou_crystal
khanh_toan_96

khanh_toan_96

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyTue May 13, 2008 8:36 pm

tui cung~ thix cô Thơ đó nhưng nhìu khi cũng hok dc thix cô cho lắm
minhanh_2511

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyWed May 14, 2008 3:19 pm

Cô Thơ là 1 ng` mà lớp mình may mắn đc cô dạy trong năm nay phải hum ne` cac ban lop 6/5!! Neu hoi Dai Trang chac chan cau ay se noi u` rui` ^^ hihihi!! Chung minh dc gap co trong nam hoc dau tien cung la dieu thu vi becasue co da nang do chung minh het minh trong hoc nay nen chung minh dc len lop ma ko ai thi mon toan bi duoi trung binh ca phai hem no`?? Question Question Question O` nen nieu ai hoi ban thix co tho ko hay noi la co nha' du` la ` ko What a Face !! Va khi cac ban odc cai nay cac abn se rat thac mac vi sao toi noi vay phai ko cat nen toi se noi day monkey Vi` du do la ng` minh ret nhung ho van co cong day do minh danh het ca tinh thuong va` ca cong hien cho 1 doi thay giao cho minh !! Surprised nen minh phai bit quy trong no !! cyclops Nhu ba me min vay !! du min ghet ba me den dau khi co ng` hoi trong gia dinh ban co thuong ab me ko Question Question ko le ban noi ko hay sao scratch scratch du gi ba me van co cong giao duc ban mo` king queen phai hum no` nen hem seo hay vui len nhe' chi mot cau noi thui mo` !! lol! hieu sao hieu

Được sửa bởi minhanh_2511 ngày Fri May 16, 2008 7:45 pm; sửa lần 1.
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyThu May 15, 2008 4:54 pm

hok hi?u MA ơi.
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyFri May 16, 2008 8:33 am

Bó tay MA viết có dâu đi ba
khanh_toan_96

khanh_toan_96

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyFri May 16, 2008 10:02 am

co tho nhiu khi thay thuong lem nhung nhiu khi hok thix co nhung luc co cho bai tap nhiu qua lam hok noi nhung co cung mun tot cho tui minh phau hok cac ban Very Happy
Bloo1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyFri May 16, 2008 4:32 pm

minhanh_2511 đã viết:
Co Tho la 1 ng` ma lop minh may man dc co day trong nam nay phai hum ne` cac ban lop 6/5!! Neu hoi Dai Trang chac chan cau ay se noi u` rui` ^^ hihihi!! Chung minh dc gap co trong nam hoc dau tien cung la dieu thu vi becasue co da nang do chung minh het minh trong hoc nay nen chung minh dc len lop ma ko ai thi mon toan bi duoi trung binh ca phai hem no`?? Question Question Question O` nen nieu ai hoi ban thix co tho ko hay noi la co nha' du` la ` ko What a Face !! Va khi cac ban odc cai nay cac abn se rat thac mac vi sao toi noi vay phai ko cat nen toi se noi day monkey Vi` du do la ng` minh ret nhung ho van co cong day do minh danh het ca tinh thuong va` ca cong hien cho 1 doi thay giao cho minh !! Surprised nen minh phai bit quy trong no !! cyclops Nhu ba me min vay !! du min ghet ba me den dau khi co ng` hoi trong gia dinh ban co thuong ab me ko Question Question ko le ban noi ko hay sao scratch scratch du gi ba me van co cong giao duc ban mo` king queen phai hum no` nen hem seo hay vui len nhe' chi mot cau noi thui mo` !! lol! hieu sao hieu
confused confused hok hiu moa' noi j` hit'.Noi j` ma` dai` nhu van dzay trui`
p3'_chjp_l0n3ly

p3'_chjp_l0n3ly

Job/hobbies : jie^t' ngu*O*j` kje^m' $
Humor : thhje^n tha^N`(vj` ngh3o` we' ne^n fảj đj jie^T' ngu*o*j` kje^m' $)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyFri May 16, 2008 7:51 pm

hjx hjx, pạn MA uj,pạn vie^t' caj' ji` ma` tuj hok hju ji` he^t' tro*n confused
minhanh_2511

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyFri May 16, 2008 8:04 pm

Cô Thơ là 1 ng` ma lớp mình may mắn đc cô dạy trong năm nay phải hum ne` các bạn lớp 6/5!! Nếu hỏi Đài Trang chắc chắn cậu ấy sẽ nói ừ rui` ^^ hihihi!! Chúng mình đc gặp cô trong năm học đầu tiên cũng là điều thú vị becasue cô đã nâng đỡ chúng mìnhh hết mình trong năm học này nên chúng mình đc lên lớp mà ko ai thi môn toán bị dướii trung bình cả phải hem no`?? confused confused confused O` nên niếu ai hỏi bạn thix cô thơ ko hay noi là có nha' du` là ko Razz !! Và khi các bạn đọc cái này các bạn sẽ rất thắc mắc vì sao tôi nóii vậy phải ko cat nên tôi sẽ nói đây monkey Vi` dù đó là ng` mình ghét nhứt nhưng họ vẫn có công dạy dỗ mình dành hết cả tình thương va` cả cống hiến cả 1 quãng đời thầy giáo cho mình !! alien nên mình phải bít quý trọng nó !! rendeer Như ba me mìn vậy !! dù mìn ghét ba me đến đâu khi có ng` hỏi trong gia đình bạn có thương ba mẹ ko Question Question ko lẻ bạn nói ko hay sao sao Mad Mad dù gì ba me vẫn có công giáo dục ban mo` king queen phải hum no` nên hẻm seo hãy vui lên nhe' chỉ một câu nói thui mo` !! Very Happy Very Happy l! hiểu sao hiểu!!!
minhanh_2511

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyFri May 16, 2008 8:05 pm

là vậy đó hiểu chua mịt ghê !!! scratch
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptySat May 17, 2008 10:56 am

Đúng đó, nhờ cô Thơ mà tớ nghĩ lớp mình có điểm phẩy trung bình Toán cao nhất khối
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán EmptyMon May 19, 2008 4:04 pm

Hj hj càng nhắc càng tự hào wá đi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán   Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán Empty

Cô Lê Thụy Anh Thơ - GN phụ trách bộ môn Toán
Trang 1 trong tổng số 1 trang