LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5

WELCOME TO LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyMon May 19, 2008 3:12 pm

Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! Tuan-35nd
Sư Tử hãy nhớ gia đình lúc nào cũng là nơi yêu thương nhất, là nơi ta cảm thấy an toàn nhất và bình an nhất.

Bạch Dương (21/3 — 19/4)

Sẽ tốt hơn nếu như bạn khởi động ngày đầu tiên trong tuần bằng việc làm mới mình và mọi thứ xung quanh hơn là cứ nhai đi nhai lại những cái cũ rích. Nếu như sự việc không đi theo những gì bạn muốn, càng ngày càng xấu hơn thì hãy cứ kiên nhẫn, nguồn năng lượng mới trong hai ngày tiếp theo sẽ tiếp thêm “lửa” cho bạn, giúp bạn nãy sinh ra nhiều ý tưởng độc đáo, mới lạ và đấy hứng thú. Càng ngày bạn cảm thấy suôn sẽ hơn, nhưng sẽ không đi xa hơn được nếu như bạn không tạo cho mình một nền tảng vững chắc bằng một sự tập trung cao độ vào công việc. Nếu làm được như thế thì bạn sẽ thấy mình bước lên một nấc thang mới, cao hơn trong ngày Chủ Nhật.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Bạn sẽ nhận thấy rằng mình đang sống trong rất nhiều cảm xúc vào ngày đầu của tuần. Tâm trạng của bạn không những thay đổi mau lẹ mà còn có thể nắm bắt được nguồn cảm xúc của người khác. Rất hay! Bạn càng giúp nhiều người (và cả chính bạn nữa) khám phá ra mọi ngóc ngách trong con người của họ càng thêm thú vị và ý nghĩa. Thứ Sáu và thứ Bảy rất thích hợp để bạn lên lịch cho một chuyến du lịch hay pinic với bạn bè. Bạn thích được đi đâu nào? Chủ Nhật, nếu bạn thấy có cái gì đó hơi bất thường xảy ra thì hãy để ý thật kỹ xem, liệu nó có ẩn chứa một lời nhắn nào ko nhé.

Song Tử (21/5 — 21/6)

Hãy chú ý và quan sát thật kỹ nhé, những gì bạn nhận thấy được trong ngày thứ Hai sẽ là “manh mối” cực kỳ quan trọng trong thứ Ba và thứ Tư, nó sẽ tiết lộ bạn sẽ nên làm gì trong hai ngày này. Đừng chỉ ngồi thụ động một chỗ, phải làm gì đi chứ. Thứ Năm cho đến hết thứ Sáu, mọi người sẽ không đi theo đúng những gì đã lên kế hoạch sẵn, và bạn sẽ không ngoại lệ đâu. Ngày Chủ Nhật, bạn hãy dành một ít thời gian để tập hợp lại và suy nghĩ về những gì đã xảy ra trong thời gian vừa rồi, đừng quên rút ra bài học cho mình nhé, Song Tử.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

“Im lặng là vàng“, đó là câu nói bạn nên ghi nhớ trong ngày thứ Hai. Nếu bạn không chắc mình sẽ nói gì thì hãy cứ im lặng lắng nghe người khác lấp vào chỗ trống đó. Thứ Ba và thứ Tư, hãy làm việc gì mà cảm thấy tốt nhất cho bạn, cho những ưu tiên của bạn. Thiệt tình là bạn không muốn mình trở thành người ích kỷ, hẹp hòi nhưng trong những ngày này, bạn khó tránh khỏi việc được việc sẽ làm tổn thương người khác. Không sao đâu, cuộc sống mà, không thể nào tránh được những việc như vậy được, quan trọng là bạn biết hạn chế lại thôi. Thứ Năm và thứ Sáu, bạn có cảm giác trôi nỗi, bềnh bồng nhưng có nhiều việc cần bạn chú ý và hành động. Cuối tuần, cẩn thận trong chi tiêu nhé.

Sư Tử (23/7 — 22/Cool

Bất kỳ ai cũng vậy, gia đình lúc nào cũng là nơi yêu thương nhất của mình, là nơi cảm thấy an toàn nhất và bình an nhất. Vậy thì hãy dành ngày đầu tiên trong tuần để trò chuyện với những người thân trong gia đình mình nhiều hơn, chính nó sẽ là hậu thuẫn vững chắc cho bạn trên mọi nẻo đường. Cho dù bạn nghĩ gì đi chăng nữa thì đây là lúc để bạn thể hiện và hành động. Thứ Năm và thứ Sáu, hãy áp dụng “chính sách“: chân thật là trên hết, nhưng cũng cần phải biết lúc nào nên để cho người khác nói lên ý kiến của mình. Chủ Nhật, nếu bạn thấy muốn tự “độc thoại“ hơn là đối thoại, vậy thì hãy làm thế, im lặng và lắng nghe lời nói từ trong tâm hồn của mình.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Thứ Hai đến thứ Tư sẽ là những ngày rất bận rộn và vì thế bạn sẽ phải thể hiện cho moi người thấy tinh thần trách nhiệm của mình như thế nào. Mặc dù bạn không muốn người khác dính tay vào, nhưng nếu có được một sự giúp đỡ, hỗ trợ đúng lúc thì kết quả sẽ tốt hơn và nhanh hơn, đừng từ chối sự quan tâm của mọi người. Thứ Năm đến hết thứ Bảy sẽ chào đón bạn bằng những giây phút ngọt ngào, dễ thương nhưng cũng không kém phần lãng mạn, và thậm chí là phiêu lưu cho chuyện tình cảm của bạn. Bạn sẵn sàng để khám phá chưa nào? Trong ngày Chủ Nhật, bạn hãy làm việc gì đó mới lạ hơn, đừng nên đi theo những lối mòn chán phèo nữa, cuộc sống có bao nhiêu điều thú vị đang chờ đón bạn khám phá mà.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Chú tâm học tập và làm việc trong ngày đầu tuần, Thiên Bình nhé, và đừng quên kiểm soát hầu bao của mình thật chặt. Hai ngày sau đó, sẽ chẳng có gì sai hay không ai dám trách bạn chỉ vì bạn tin vào thế giới của sự hoàn hảo, luôn lý tưởng hóa mọi thứ, bởi vì ở một gốc độ nhất định thì chính những điều đó sẽ tạo động lực để bạn tiến xa hơn. Thứ Năm và thứ Sáu, những chuyện trong quá khứ sẽ lại xuất hiện và nhiệm vụ của bạn lúc này là giải quyết những chuyện đó, đặc biệt nếu đó là sự tương quan giữa bạn và người khác. Cuối tuần, với thái độ sống chủ động và tích cực sẽ giúp ích rất nhiều cho bạn, chẳng những thế nó còn tăng thêm thú vui cho ngày cuối tuần nữa chứ.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Những điểm mạnh của bạn: ý chí mạnh mẽ, khả năng thuyết phục và những cảm xúc sẽ đem đến cho bạn từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác trong ngày đầu tiên của tuần mới. Cứ tiếp tục sự tự tin như thế đến thứ Ba và thứ Tư. Nếu như sau đó có ai cố tình nói với bạn điều gì mà có nghe có vẻ không được thật cho lắm thì hãy hỏi tới tấp để làm rõ những điều bạn còn thắc mắc, đồng thời tự tìm thêm thông tin cho mình. Thứ Sáu và thứ Bảy, mọi giao tiếp của bạn đều dễ hiểu và suôn sẽ. Nếu như lúc này bạn có phải ra quyết định hay hứa hẹn nào đi chăng nữa thì cũng dễ dàng hơn. Chủ Nhật sẽ cần bạn kiên định và giải hòa, đặc biệt là khi liên quan đến gia đình của mình.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Đã có bao giờ bạn thử bước chân vào thế giới tiềm thức của mình chưa nhỉ? Có bao giờ bạn thử sống trong những giấc mơ dễ thương, ngọt ngào của mình không? Vậy thì hãy làm điều đó trong ngày thứ Hai để khởi động cho một tuần mới đi nào. Bảo đảm tâm trạng của bạn sẽ khác liền, cảm thấy thêm yêu đời, yêu người và yêu chính bản thân mình hơn. Đừng quên đem theo mình tiếng cười nữa nha, cuộc sống sẽ thêm vui tươi biết bao. Nhưng rất tiếc là đến thứ Năm hoặc thứ Sáu, bạn sẽ phải trở lại với thế giới thực của mình với rất nhiều công việc và bài vở. Cơ hội sẽ đến với bạn trong ngày cuối tuần, chính nó sẽ tiếp thêm nguồn năng lượng mới cho bạn. Hãy “đốt cháy“ nó nhé!

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Thật tuyệt vời khi bạn có một cái nhìn vững chắc, mạnh mẽ và tiếp nhận được những luồng kiến thức bổ ích từ những người mà bạn yêu quý trong ngày đầu tiên của tuần mới. Đến thứ Ba và thứ Tư, một vài ý tưởng hay kế hoạch của bạn sẽ thay đổi, hãy cố gắng điều chỉnh một chút trước khi không thèm đến nó nữa. Những ngày sau đó, bạn sẽ được tiếp thêm rất nhiều năng lượng và ý chí kiên cường, hãy tận dụng điều này để làm cho những ngày cuối tuần của mình tràn ngập tiếng cười và đầy hào hứng, sao không rủ bạn bè cùng góp ý tưởng để là, cho bữa tiệc cuối tuần thêm phần hấp dẫn nhỉ?

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Đừng ngạc nhiên nếu như bạn thấy khởi đầu cho tuần mới, bạn có cảm giác không chắc chắn và kiên định. Đừng bỏ lơ nó, thay vào đó hãy thắc mắc và vô tư đặt câu hỏi cho những điều bạn muốn biết. Thứ Ba và thứ Tư sẽ đem đến cho bạn rất nhiều người bạn mới: từ trường lớp, công ty, bạn bè cùng nhóm, thậm chí là những người bạn mới vừa quen trên blog nữa. Hãy vươn tay ra chào đón mọi người bằng một nụ cười thân thiện. Những ngày sau, có thể bạn sẽ nếm mùi thất bại, nhưng đừng bí xị như thế, phải tích cực hơn chứ, sau mỗi lần thất bại đều có bài học để bạn ghi nhớ, nó sẽ làm cho bạn trở nên mạnh mẽ hơn và khéo léo hơn. Cuối tuần, ngân khố của bạn sẽ tăng lên.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Có điều gì đó khá bí ẩn sẽ đến với bạn trong ngày thứ Hai, bạn có chìa khóa mà, hãy mở nó ra xem đi, có rất nhiều cơ hội và tiềm năng mới sẽ đến đấy. Thứ Ba và thứ Tư, bạn không cần phải đồng tình với người khác, nhưng cách bạn thể hiện nó như thế nào mới là điều quan trọng, nó phản ánh khí phách và thái độ con người của bạn. Hãy đem vấn đề ra bàn luận với một thiện chí và tôn trọng lẫn nhau. Cuối tuần, những người đã có kinh nghiệm hay có kiến thức sâu rộng sẽ giúp bạn mở rộng tầm nhìn xa hơn và rõ hơn.
http://360.yahoo.com/meou_crystal
p3_l0πε£y_£uv_πh0x

p3_l0πε£y_£uv_πh0x

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyTue Jun 03, 2008 11:36 am

Mấy cái này chắc đúng hok vậy pạn?
p3'_chjp_l0n3ly

p3'_chjp_l0n3ly

Job/hobbies : jie^t' ngu*O*j` kje^m' $
Humor : thhje^n tha^N`(vj` ngh3o` we' ne^n fảj đj jie^T' ngu*o*j` kje^m' $)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyTue Jun 03, 2008 1:44 pm

He^n xuj fai hok???
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyTue Jun 03, 2008 5:18 pm

Uhm hên xui àk.
http://360.yahoo.com/meou_crystal
^^p3_ngoc_boo_boo^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyFri Jun 06, 2008 8:29 pm

sac bói toán mà tin j`
lạy chúa con cũng tin
tin cho đời dzui dzẻ lạc wan
Admin
Admin

Job/hobbies : Học sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyWed Jun 11, 2008 10:37 am

Nhu Ngoc luc nao cung lac wan zui ze
http://levantamlop65.wow3.info
p3'_chjp_l0n3ly

p3'_chjp_l0n3ly

Job/hobbies : jie^t' ngu*O*j` kje^m' $
Humor : thhje^n tha^N`(vj` ngh3o` we' ne^n fảj đj jie^T' ngu*o*j` kje^m' $)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! EmptyWed Jun 11, 2008 12:52 pm

Lạc wan thj` mo*j' so^ng' la^u đc chu*,đung' hok??? Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!   Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!! Empty

Tuần từ 19/5 -> 25/5 nò!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang