LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5

WELCOME TO LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ có ý kiến này

Go down 
uyên dễ shương
hoangyenngoc_dinhle
baohan_96
7 posters
Tác giảThông điệp
baohan_96

baohan_96

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptySun May 18, 2008 4:07 pm

Dạo này seo trong 4rum của mình có nhìu đứa chat câu bài wá vậy. Nói mà chẳng ăn nhập gì với đề bài cả. Admin nên Del bài hay có biện pháp nhắc nhở gì mấy cậu đó đi để 4rum của chúng ta có một trật tự post bài tràn lan như vầy coi seo được. Còn không thì nên có một cái Box gì đó để tụi nó tha hồ 888 với nhau ở đó. Còn ý kiến về phần khen thưởng thành viên tích cực tớ đã nói ở mục Khen Thưởng rồi, mong Admin đọc wa ý kiến của tui chút xíu. Còn mấy đứa mà câu bài (wỉ Minh Anh chẳng hạn) thì cũng đừng có giận, mún tốt cho 4rum thôi I love you. Mà cái mục Giải Trí Admin cất đi đâu rồi nhỉ????
hoangyenngoc_dinhle

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: hoangyenngoc-dinhle   Tớ có ý kiến này EmptyMon May 19, 2008 10:30 am

thui ke tui no di dua nao ma chang mun cau bai cho minh, dua nao cung vay chu ko phaio rieng gi minh anh dau Smile
uyên dễ shương

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Ê!   Tớ có ý kiến này EmptyMon May 19, 2008 10:39 am

tao bực gòy nha, đi đâu cũng nói người ta câu bài, đừng để tao khùn lên tao chửi ráng chịu àh nha, thấy chướng mắt thì đừng tham gia diễn đàn nữa, bựx bội!
Admin
Admin

Job/hobbies : Học sinh

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyMon May 19, 2008 12:04 pm

Tớ thấy Bảo Hân nói cũng có lý nên các bạn nói về chủ đề chút xíu ha, còn 888 thì ở mục bạn bè hoặc giải trí đó, vô đó cùng tro chuyện ha, cảm ơn nhận xét của các bạn
http://levantamlop65.wow3.info
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyMon May 19, 2008 2:08 pm

Tớ nghĩ là ziệc mở 4rum cũng chỉ như zậy là để 888 thui moà Admin ko nên del bài cậu zô mấy diễn đàn kia có thấy người ta cũng chat zới nhau nên wan điểm thui zới lại còn chửi nhau ùm xèo nữa kìa có sau đó ak'. Nếu như Hân ko đồng ý thỉ bỏ lun mục Khen thưởng đi hay đổi quy định khen thưởng dành cho mấy người có bài hay đi ko cần nhìu bài. Hè rồi tụi tớ chỉ cần một nới để chơi trò chuyện zới nhau thui tụi tớ chẳng cần mục khen thưởng cũng chả biết câu bài gặp nhau thì nói chuyện cho zui thế thôi.
http://360.yahoo.com/meou_crystal
Admin
Admin

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyTue Jun 10, 2008 5:49 pm

uhm, Truc thay Uyen voi Han cung hoi co chut bat dong nha, Han oi tui minh moi co lop 6 gan len lop 7 ma sao Han co ve nguoi lon wa, con nit thix 88888888888888 ma, thong cum di
p3'_chjp_l0n3ly

p3'_chjp_l0n3ly

Job/hobbies : jie^t' ngu*O*j` kje^m' $
Humor : thhje^n tha^N`(vj` ngh3o` we' ne^n fảj đj jie^T' ngu*o*j` kje^m' $)

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptySat Jun 14, 2008 10:45 pm

Uhm đung' đoa',TRuc' noj' wa' đung',tặng pạn Truc' 10 trang` fao' cha^N cheers cheers cheers
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyWed Jun 18, 2008 2:34 pm

Hạnh tràng pháo chân moà sêu rơ káj tay lên thế nhả???
http://360.yahoo.com/meou_crystal
Admin
Admin

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyThu Jun 19, 2008 6:56 pm

Hi hi thanks vi tang phao chan lan tay choto nhung to thay lop 7 con hoc chung ma gay go zay thi sao hcoi duoc voi nhau trong lop dung ko???????????????
uyên dễ shương

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyFri Jun 20, 2008 10:47 am

KOOOOOOOO ĐÚNGGGGGG TÍIIIII NÀOOOOOOOO HẾTTTTTTTT? Laughing
minhanh_2511

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyFri Jun 20, 2008 12:40 pm

Binh chon cho con nho Uyen du nhat la dung
uyên dễ shương

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptyFri Jun 20, 2008 4:44 pm

TRỜI ƠI, SAO MÍ PẠN NÓI CHIỆN FŨ FÀNG VỚI MÌNH THÍA, MÌNH HIỀN MÀ, HIX HIX Laughing Laughing Very Happy Sad Smile Razz Crying or Very sad
Admin
Admin

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này EmptySat Jun 21, 2008 5:10 pm

Uyen ma hien thi nguyen The Gioi nay ai cung du het ha??????
Sponsored content

Tớ có ý kiến này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ có ý kiến này   Tớ có ý kiến này Empty

Tớ có ý kiến này
Trang 1 trong tổng số 1 trang