LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5

WELCOME TO LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thứ hai (19/5) ^_^!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Thứ hai (19/5) ^_^!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ hai (19/5) ^_^!!   Thứ hai (19/5) ^_^!! EmptyMon May 19, 2008 3:21 pm

Các bạn bik ko 19/5 là sinh nhật của Bác Hồ kính yêu một ngày lễ lớn của đất nước hãy xem bạn sẽ như thế nào trong ngày này nha.
Thứ hai (19/5) ^_^!! 195nd
Hôm nay Xử Nữ không thể hiện được trạng thái tốt nhất của mình. Bạn có xu hướng đi đường tắt và tránh né nhiệm vụ.

Bạch Dương (21/3 -19/4)

Hôm nay bạn sẽ phải làm rất nhiều việc tốt thời gian mà kết quả thì sẽ khó có thể như mong đợi. Nhưng bạn hãy vui vẽ đón nhận những gì mà cuôc sống mang lại cho bạn nhé, nó chính là thành phần gia vị làm cho cuộc đời của bạn thêm nhiều mùi vị và màu sắc khác nhau. Ngày mai sẽ tốt đẹp hơn thôi.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Chà gay nhỉ, những mối quan hệ cá nhân của bạn có khả năng sẽ gặp một vài căng thẳng đây, Bạn và người í có thể sẽ không có cùng quan điểm của nhau và dễ gây ra tranh cãi, hoặc người thân yêu nhất của bạn cứ làm cho bạn phát điên lên. Nhưng bạn cần phải cố gắng kiềm chế cơn giận, đừng để chuyện bé xé ra to mắc công lắm đó.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Song Tử cảm thấy cứ bực bội, khó chịu trong người suốt, không có việc gì nên hồn cả, bạn muốn lôi hết tất cả những việc đã làm bạn phát cáu trong những ngày vừa qua. Trong tình huống này, bạn nên thu hẹp vấn đề lại để dễ kiểm soát. Mà việc cần bạn quan tâm nhất lúc này chính là sức khỏe và luyện tập thể dục đều đặn nếu muốn có một thân hình khỏe khoắn và cân đối.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cũng không sáng sủa hơn những chòm sao khác, bạn sẽ gặp khó khăn trong giao tiếp. Nhưng bạn sẽ giảm bớt được căng thẳng nếu như có thể làm việc bằng chính sức lực của mình mà không cần dựa dẫm vào người khác, tuy vậy không nên đưa ra những nhận xét nóng vội và bộp chộp quá, sẽ làm hỏng chuyện đấy.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Ui chà chà, “chúa tể sơn lâm” hôm nay muốn ra uy đây, nhưng phải biết kiềm chế nếu như không muốn gây gỗ với người khác, bạn cần tập cho mình thái độ nhẹ nhàng, từ tốn, cảm thông và chia sẽ nhiều hơn, cho dù người đó là ai đi chăng nữa. Nhớ nha bạn.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hôm nay bạn không thể hiện được trạng thái tốt nhất của mình. Bạn có xu hướng sẽ đi đường tắt và tránh né nhiệm vụ, nhất là những công việc mà bạn chẳng thích thú gì. Nhưng bạn chỉ có thể trốn nó trong một thời gian ngắn thôi bởi vì nó sẽ nhanh chóng “túm” lấy bạn liền à.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Sẽ có chút biến động trong ví tiền của bạn đấy, đến lúc bạn phải thanh toán những món nợ của mình: tiền điện thoại nè, tiền internet nè… đừng cố lẫn tránh nó, không được gì đâu. Sau đó bạn nên thắt chặt hầu bao của mình lại để bảo đảm tiền tiêu vào cuối tuần nữa chứ.

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Chuyện tình cảm của Hổ Cáp sẽ khá căng thẳng và nặng nề trong hôm nay, hai bạn sẽ khó tránh khỏi tranh cãi nhau. Lời khuyên nè: bạn nên điều tiết những mong muốn hay đòi hỏi của mình một cách vừa phải, hợp lý. Ba mẹ hay đứa bạn thân sẽ “mách nước” giùm bạn.

Nhân Mã (22/11 – 21 /12)

May mắn quá, bạn sẽ là một trong số ít những chòm sao sẽ tránh được ngày u ám của hôm nay. Về cơ bản thì mọi thứ đều rất tốt, nhưng tốt nhất là đừng để điều gì làm bạn lo lắng cả, cứ hãy vui vẻ và mỉm cười thật tươi lên nhé.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Hôm nay không hẳn là một ngày đẹp trời của Ma Kết, không tràn ngập nắng và gió, nhưng nếu như bạn luôn giữ cho mình một thái độ tích cực thì nó sẽ giúp bạn cảm thấy dễ chịu hơn, vững chắc hơn và có thể đưa ra những quyết định đúng đắn hơn. Cứ hãy yêu đời đi bạn.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Cũng giống như Ma Kết, Bảo Bình cũng sẽ phải đưa ra một vài quyết định quan trọng cho tương lai và nghề nghiệp của mình sao này, nhưng bạn sẽ không dễ dàng tìm được sự hậu thuẫn cho mình, tốt nhất là hãy cứ lên kế hoạch đi nhưng đừng áp dụng liền.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Có thể bạn sẽ không tránh khỏi một tình huống mâu thuẫn với bạn bè trong nhóm hoặc với người thân. Trong những lúc như thế này rất cần bạn phải cư xử khéo, bình tỉnh, điềm đạm. Buổi tối, nếu có thể hãy rủ nhỏ bạn thân đi chơi, chia sẽ cùng nó và tán gẫu đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, bạn sẽ thấy dễ chiu hơn đấy.
http://360.yahoo.com/meou_crystal
p3_l0πε£y_£uv_πh0x

p3_l0πε£y_£uv_πh0x

Thứ hai (19/5) ^_^!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ hai (19/5) ^_^!!   Thứ hai (19/5) ^_^!! EmptyTue Jun 03, 2008 11:34 am

Thật tuyệt vời vì cuộc đời mình sẽ tốt đẹp hơn!

Thứ hai (19/5) ^_^!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang