LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL 6/5

WELCOME TO LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ

Go down 
uyên dễ shương
p3'_chjp_l0n3ly
Admin
khanh_toan_96
8 posters

các ạn thấy thầy cô nào xứng đáng giật giải giáo viên đẳng cấp pro của lớp chúng ta nào? Hảy bình chon ngay nhé!!!
1. Ms Hiền Hạnh (sử)
CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_lcap58%CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_rcap
 58% [ 7 ]
2. Ms Hồng Thủy (văn)
CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_lcap0%CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_rcap
 0% [ 0 ]
3. Ms Anh Thơ (toán)
CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_lcap0%CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_rcap
 0% [ 0 ]
4. Ms Mai Phương (anh văn)
CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_lcap17%CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_rcap
 17% [ 2 ]
5. Mr Bình Thiên (lý)
CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_lcap25%CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Vote_rcap
 25% [ 3 ]
6. Mr Bảo Chương (tin học)
 0% [ 0 ]
7. Ms Thanh Tâm (thể dục)
 0% [ 0 ]
8. Ms Ánh Châu (nhạc)
 0% [ 0 ]
9. Ms Thùy Dung (công nghệ)
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 12

Tác giảThông điệp
khanh_toan_96

khanh_toan_96

CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Empty
Bài gửiTiêu đề: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 10:15 am

nhanh nhanh bình chọn cho giáo viên bạn thix nhất nha
phuongph
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: BẦU CHỌN AI ĐÂY?   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 10:56 am

Phương bầu chọn cho cô Mai Phương, cô Họa nữa(sao ko có tên), cô Nhạc & cô Thể dục
Nhờ bà bầu dùm tui đi, tui đăng nhập ko được Wink
Cảm ơn nhiều nha! queen
Admin
Admin

Job/hobbies : Học sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 3:22 pm

Thể hiện tấm lòng mình dành cho thầy cô nha
http://levantamlop65.wow3.info
p3'_chjp_l0n3ly

p3'_chjp_l0n3ly

Job/hobbies : jie^t' ngu*O*j` kje^m' $
Humor : thhje^n tha^N`(vj` ngh3o` we' ne^n fảj đj jie^T' ngu*o*j` kje^m' $)

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 3:31 pm

hix, minh` chỉ muo^n' binh` chọn nhiu` lem' nhu*ng ba^u` đc co' 1 ngu*o*i` thui, thui thi` ba^u` cho co^ Phu*o*ng va^y Embarassed
uyên dễ shương

Bài gửiTiêu đề: EM CÓ Ý KIẾN   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 6:02 pm

THEO EM, THẦY THIÊN NGHIÊM KHẮC NHẤT, HAY LA TỤI MÌNH NHẤT(HIX HIX) NÊN THẦY LÀ PRO NHẤT, HEHE! Laughing
Admin
Admin

Job/hobbies : Học sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 7:16 pm

Lớp mình ai cũng iu quý tất cả các thầy cô nên mình chọn hết nha
http://levantamlop65.wow3.info
minhanh_2511

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri May 16, 2008 7:42 pm

chọn hít hẻm đươc nên đành chọn cô Hạnh vậy !!!
mOn ngỐk

mOn ngỐk

Job/hobbies : member LE VAN TAM JUNIOR HIGH SCHOOL CLASS 6/5

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptySat May 17, 2008 3:25 pm

Zờ cho chọn thì chọn hít tất cả các thầy cô hết ak' tại zì thầy cô nào cũng là cầu nối cho mình tới bến bờ kiến thức hít nhưng mà chỉ dc chọn 1 thui à. Nên mình chọn cô Hiền Hạnh tại zì cô Hạnh dạy Sử rất dễ hiểu cô còn là giáo viên chủ nhiệm rất nhiệt tình nữa mà.
http://360.yahoo.com/meou_crystal
khanh_toan_96

khanh_toan_96

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptySat May 17, 2008 10:12 pm

tui cung~ tha^y' dza^y. ai cung~ thương lop' minh` nhiu` he^t' ne^n mac. du` b^u` cho mo^t. co^ nhung ai cung~ xung d-ang' gia^t gai~ giao' vie^n d-ang~ ca^p' pro ha cac' ban. Very Happy binh` chon. cho mo^i~ co^ mo^t. phie^u' lun nhung ne^u' ba^u` tre^n d-a^y thi` chi~ dc. mo^t. ma` thui cheers cheers
trao cho mo^i~ nguoi` mo^t. vuong mie^n. king king king king king king king king king king king king king
trao cho 13 giao' vie^n day. tui. minh`
chuc' cac' tha^y` co^ lun doi^` dao` suc' khoe~ va` d-ao` tao. nhung~ nha^n tai` cho d-a^t' nuoc' minh`vi` tui. minh` cung~ sap' chia tay cac' tha^y` co^ cu~ rui` con` gi`
sunpham1996

Bài gửiTiêu đề: GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP 6/5!!!   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyWed Jun 04, 2008 1:12 pm

Phương rất thích cô Mai Phương, tại vì:
1.Cô cùng tên với Phương nè!!! Rolling Eyes (tên đẹp mà)
2.Cô lại dễ thương, hiền và zui zẻ nữa!! Wink
=> Phương rất thích cô Mai Phương và môn Anh Văn
Phương còn mến cô Họa nữa, mà sao ko có tên của cô ở trên bảng bầu chọn zậy!!! Shocked
^^p3_ngoc_boo_boo^^

Bài gửiTiêu đề: thám tử Sê-lốc-hôm   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ EmptyFri Jun 06, 2008 8:23 pm

ai hok thix thầy Thiên khai ra mau
hjhjhjhjhjjhjhhjjh mình yêu tất cả các thầy cô cherry cherry lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ   CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ Empty

CÁC BẠN BẦU CHỌN GIÁO VIÊN ĐẲNG CẤP PRO CỦA LỚP CHÚNG TA NÀ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Du Lịch Cùng Nhau
» DANH SÁCH KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC NHẤT TRONG KHI 4RUM MỚI HÌNH THÀNH